TPS65910A3A1RSLR Gudanar da Wuta na Musamman - PMIC Int Pwr Mgmt IC
♠ Bayanin samfur
Siffar Samfur | Siffar Darajar |
Mai ƙira: | Texas Instruments |
Rukunin samfur: | Gudanar da Wuta na Musamman - PMIC |
RoHS: | Cikakkun bayanai |
Jerin: | Saukewa: TPS65910A3 |
Nau'in: | PMU |
Salon hawa: | SMD/SMT |
Kunshin/Kasuwa: | VQFN-48 |
Fitowar Yanzu: | 20mA, 300mA, 1 A, 1.5 A |
Input Voltage Range: | 1.65 zuwa 5.5 V |
Fitar Wutar Lantarki: | 970mV zuwa 5.25V |
Mafi ƙarancin zafin aiki: | -40 C |
Matsakaicin Yanayin Aiki: | + 85 C |
Marufi: | Karfe |
Marufi: | Yanke Tef |
Marufi: | MouseReel |
Aikace-aikace: | AM1705/07, AM1806/08, AM335x, AM3505/17, AM3703/15, DM3730/25, OMAP-L137/38, OMAP350xx, TMS320C674x |
Alamar: | Texas Instruments |
Input Voltage, Max: | 5.5v |
Input Voltage, Min: | 1.65 V |
Matsakaicin Fitar Wutar Lantarki: | 5.25 V |
Danshi Mai Hankali: | Ee |
Nau'in Samfur: | Gudanar da Wuta na Musamman - PMIC |
Yawan Kunshin Masana'anta: | 2500 |
Rukuni: | PMIC - Gudanar da wutar lantarki ICs |
Nauyin Raka'a: | 140 mg |
♠ TPS65910x Haɗin Ƙimar Sarrafa Ƙarfafa Ƙimar Ƙimar Ƙimar Ƙimar
Na'urar TPS65910 haɗin gwiwar IC ce mai sarrafa wutar lantarki da ake samu a cikin fakitin 48-QFN kuma an sadaukar da ita ga aikace-aikacen da aka ƙarfafa ta Li-Ion ko Li-Ion polymer baturi ko 3-jerin sel Ni-MH, ko ta hanyar shigarwar 5-V;yana buƙatar hanyoyin wutar lantarki da yawa.Na'urar tana ba da masu juyawa zuwa ƙasa uku, mai juyawa mataki ɗaya, da LDO guda takwas kuma an tsara su don tallafawa takamaiman buƙatun wutar lantarki na aikace-aikacen tushen OMAP.
Biyu daga cikin masu juyawa na mataki-mataki suna ba da wutar lantarki don dual processor cores kuma ana iya sarrafa su ta hanyar keɓaɓɓen aji-3 SmartReflex ke dubawa don ingantaccen tanadin wutar lantarki. Mai juyawa na uku yana ba da iko ga I / Os da ƙwaƙwalwar ajiya a cikin tsarin.
Na'urar ta ƙunshi LDOs na gaba ɗaya guda takwas waɗanda ke ba da nau'ikan ƙarfin lantarki da ƙarfin halin yanzu.LDOs suna da cikakken sarrafawa ta hanyar I 2C dubawa.Amfani da LDOs yana da sauƙi;an yi nufin amfani da su kamar haka: LDOs guda biyu an tsara su don yin amfani da hanyoyin samar da PLL da bidiyo na DAC akan na'urori masu sarrafawa na OMAP, LDOs na gaba ɗaya na hudu don samar da wutar lantarki ga wasu na'urori a cikin tsarin, da kuma LDO guda biyu. ana bayar da su don ƙarfafa kayan ƙwaƙwalwar ajiyar DDR a cikin aikace-aikacen da ke buƙatar waɗannan abubuwan tunawa.
Baya ga albarkatun wutar lantarki, na'urar tana ƙunshe da na'ura mai sarrafa wutar lantarki (EPC) don sarrafa buƙatun tsarin wutar lantarki na tsarin OMAP da RTC.
• Mai sarrafa Wutar Lantarki
• Masu Canza Matakan Matakan Mataki-Down DC-DC guda Biyu don Ma'auni na Processor
• Canjin DC-DC Ingantacciyar Mataki ɗaya don I/O Power
• Canzawar Matakai guda ɗaya na 5-V DC-DC
• SmartReflex™ Mai Rarraba Ƙarfafa Gudanar da Wutar Lantarki don Maɓallin sarrafawa
• 8 Masu Gudanar da Wutar Lantarki na LDO da Agogon Lokaci Na Gaskiya (RTC) LDO (Manufar Ciki)
• Interface guda ɗaya na Babban Gudun I 2C don Dokokin Gudanar da Manufa Gabaɗaya (CTL-I2C)
• Interface guda ɗaya mai ƙarfi na I 2C don Sarrafa da Umurni na Class 3 SmartReflex (SR-I2C)
• Kunna Sigina Biyu Mai Rarraba tare da SR-I2C, Mai iya daidaitawa don Sarrafa duk wani Jiha da ake bayarwa da Mai sarrafawa Cores Supply Voltage
• Kariyar Kariyar Rufewar thermal da Ganewar Hot-Die
• Albarkatun RTC Tare da:
- Oscillator don 32.768-kHz Crystal ko 32-kHz Gina-in RC Oscillator
- Kwanan wata, Lokaci, da Kalanda
– Iyawar ƙararrawa
• GPIO guda ɗaya mai iya daidaitawa
• Aiki tare na DC-DC ta hanyar Agogon 3-MHz na ciki ko na waje
• Tsarukan šaukuwa da Hannu
• Tsarin Masana'antu