TMS320LF2406APZA Masu Gudanar da Siginar Dijital da Masu Gudanarwa DSP DSC 16Bit Kafaffen-Pt DSP tare da Flash
♠ Bayanin samfur
Siffar Samfur | Siffar Darajar |
Mai ƙira: | Texas Instruments |
Rukunin samfur: | Ma'aikatan Siginar Dijital & Masu Gudanarwa - DSP, DSC |
RoHS: | Cikakkun bayanai |
Samfura: | DSCs |
Jerin: | Saukewa: TMS320LF2406A |
Sunan kasuwanci: | C2000 |
Salon hawa: | SMD/SMT |
Kunshin / Harka: | LQFP-100 |
Core: | ku 24x |
Adadin Maɗaukaki: | 1 Core |
Matsakaicin Matsakaicin agogo: | 40 MHz |
Ƙwaƙwalwar ajiya na umarni na L1: | - |
L1 Cache Data Memory: | - |
Girman Ƙwaƙwalwar Shirin: | 64kb ku |
Girman RAM Data: | 5kb ku |
Wutar Lantarki Mai Aiki: | 3.3 V |
Mafi ƙarancin zafin aiki: | -40 C |
Matsakaicin Yanayin Aiki: | + 85 C |
Marufi: | Tire |
Alamar: | Texas Instruments |
Fadin Bus Data: | 16 bit |
I/O Voltage: | 3.3, 5V |
Nau'in Umarni: | Kafaffen Wuri |
Danshi Mai Hankali: | Ee |
Nau'in Samfur: | DSP - Masu Gudanar da Siginar Dijital & Masu Gudanarwa |
Yawan Kunshin Masana'anta: | 90 |
Rukuni: | Haɗe-haɗe da Masu sarrafawa & Masu Gudanarwa |
Sashe # Laƙabi: | DHLF2406APZA TMS320LF2406APZAG4 |
Nauyin Raka'a: | 0.022420 oz |
Fasahar CMOS Mai Girma Mai Girma
- 25-ns Lokacin Zagayowar Umurni (40 MHz)
- Ayyukan 40-MIPS
- Ƙarƙashin Ƙarfafa 3.3-V Design
An dogara da TMS320C2xx DSP CPU Core
- Mai dacewa da Code-F243/F241/C242
- Saitin Umarni da Module Masu Jituwa Tare da F240
Flash (LF) da ROM (LC) Zaɓuɓɓukan Na'urar
LF240xA: LF2407A, LF2406A, LF2403A, LF2402A
LC240xA: LC2406A, LC2404A, LC2403A, LC2402A.
Ƙwaƙwalwar Kan Chip
- Har zuwa 32K Kalmomi x 16 Bits na Flash EEPROM (Sectors 4) ko ROM
- Siffar “Tsaro-Tsaro” mai shirye-shirye don Filashin Kan Chip/ROM
- Har zuwa 2.5K Kalmomi x 16 Bits na Data/Program RAM
- 544 Kalmomi na Dual-Acess RAM
- Har zuwa 2K Kalmomi na RAM-Azumi Guda
Boot ROM (Na'urorin LF240xA)
- SCI/SPI Bootloader
Har zuwa Modulolin-Mai Gudanar da Biyu (EV) (EVA da EVB), Kowanne Ya Haɗa:
- Masu ƙidayar 16-Bit Gabaɗaya-Manufa
- Tashoshi takwas na 16-Bit Pulse-Wiidth Modulation (PWM) Waɗanda ke Ba da damar:
- Sarrafa Inverter na Mataki-Uku
- Cibiyar- ko Edge-daidaita ta tashoshin PWM
- Rufe tashar PWM ta gaggawa tare da PINTx na waje na PDP
Deadband (Deadtime) na shirye-shirye yana Hana harbi-Ta Laifi
- Raka'a Ɗauka Uku don Tsara Lokaci na Abubuwan Waje
- Cancantar shigarwar don Zaɓi Fil
- On-Chip Matsayin Rukunin Mutuwar Dabaru
- Canjin A-zuwa-D mai aiki tare
- An ƙirƙira don shigar da AC, BLDC, Canjawar Ƙaunar, da Kula da Motoci na Stepper
- Ana Aiwatar da Motoci da yawa da/ko Sarrafa Canza
Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Waje (LF2407A)
- Kalmomi 192K x 16 Bits na Jimlar Ƙwaƙwalwa: Shirin 64K, Bayanan 64K, 64K I/O
Module mai ƙidayar lokaci (WD).
10-Bit Analog-to-Digital Converter (ADC)
- 8 ko 16 Tashoshin shigarwa masu yawa
Lokacin Juya MIN 500-ns
- Mabiyan Tagwayen Jiha 8 Zaɓaɓɓu waɗanda Manajoji Biyu suka Ƙarfafa
Cibiyar Sadarwar Yanki Mai Kula (CAN) Module 2.0B (LF2407A, 2406A, 2403A)
Serial Communications Interface (SCI)
16-Bit Serial Peripheral Interface (SPI) (LF2407A, 2406A, LC2404A, 2403A)
Madauki-Kulle-Loop (PLL) -Tsarin Ƙarfafa Agogo
Har zuwa 40 Mai Shirye-shiryen Mutum ɗaya, Maɗaukaki Gabaɗaya-Manufa Input/Fitarwa (GPIO) Fil
Har zuwa Katsewar Waje Biyar (Kariyar Tutar Wuta, Sake saitin, Katsewar Maskable Biyu)
Gudanar da Wuta:
- Yanayin Ƙarfin Ƙarfi guda uku
- Ƙarfin Ƙarfin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa
Ainihin JTAG-Tsarin Kwaikwayar Scan-Tsarin Bincike, Matsayin IEEE 1149.1† (JTAG)
Kayayyakin Ci gaba sun haɗa da:
Texas Instruments (TI) ANSI C Compiler, Mai tarawa/Linker, da Mawaƙin Mawaƙin Code
- Modulolin kimantawa
- Kwaikwayon Kai-Scan (XDS510)
- Tallafin Kula da Motoci na Dijital na ɓangare na uku
Zaɓuɓɓukan fakitin
144-Pin LQFP PGE (LF2407A)
100-Pin LQFP PZ (2406A, LC2404A)
64-Pin TQFP PAG (LF2403A, LC2403A, LC2402A)
64-Pin QFP PG (2402A)
Zaɓuɓɓukan Zazzabi (A da S)
- A: -40°C zuwa 85°C
-S: -40°C zuwa 125°C