TLV9001IDPWR Amplifiers Aiki 1 Channel 1MHz RRIO 1.8V zuwa 5.5V
♠ Bayanin samfur
Siffar Samfur | Siffar Darajar |
Mai ƙira: | Texas Instruments |
Rukunin samfur: | Ayyukan Amplifiers - Op Amps |
RoHS: | Cikakkun bayanai |
Salon hawa: | SMD/SMT |
Kunshin / Harka: | X2SON-5 |
Adadin Tashoshi: | 1 Tashoshi |
Ƙarfin Ƙarfafawa - Max: | 5.5v |
GBP - Sami Samfurin Bandwidth: | 1 MHz |
Fitowar Yanzu ta Tashoshi: | 40mA ku |
SR - Rage Ragewa: | 2 V / mu |
Vos - Input Offset Voltage: | 1.6 mV |
Samar da Wutar Lantarki - Min: | 1.8 V |
Mafi ƙarancin zafin aiki: | -40 C |
Matsakaicin Yanayin Aiki: | + 125 C |
Ib - Input Bias Yanzu: | 5p ku |
Kayan Aiki Na Yanzu: | 60 ku |
Rufewa: | Rufewa |
CMRR - Ƙimar Ƙimar Ƙirar Hannu ta gama gari: | 95 dB |
ha - Input Voltage Girman Amo: | 30 nV/sqrt Hz |
Jerin: | Saukewa: TLV9001 |
Marufi: | Karfe |
Marufi: | Yanke Tef |
Marufi: | MouseReel |
3dB bandwidth: | - |
Nau'in Amplifier: | Maƙasudin Gabaɗaya Amplifier |
Alamar: | Texas Instruments |
Ciki - Shigar Hayaniyar Yawan Yanzu: | 23 fA/sqrt Hz |
Nau'in shigarwa: | Rail-to-Rail |
Ios - Rarraba Abubuwan Shiga Yanzu: | 2 pA |
Matsakaicin Wutar Lantarki Biyu: | +/- 2.75 V |
Mafi ƙarancin Wutar Lantarki Biyu: | +/- 0.9 V |
Danshi Mai Hankali: | Ee |
Nau'in fitarwa: | Rail-to-Rail |
Samfura: | Amplifiers masu aiki |
Nau'in Samfur: | Op Amps - Amplifiers Aiki |
PSRR - Ƙimar Ƙimar Ƙarfafawa: | 105 dB |
Yawan Kunshin Masana'anta: | 3000 |
Rukuni: | Amplifier ICs |
THD da Surutu: | 0.004% |
Nauyin Raka'a: | 0.000025 oz |
♠ TLV900x Low-Power, RRIO, 1-MHz Amplifier na Aiki don Tsarukan Mahimmancin Kuɗi
Iyalin TLV900x sun haɗa da guda ɗaya (TLV9001), dual (TLV9002), da tashar quad-tashar (TLV9004) ƙananan ƙarfin lantarki (1.8 V zuwa 5.5 V) masu haɓaka aiki (op amps) tare da shigarwar dogo-zuwa-dogo da damar jujjuyawar fitarwa.Waɗannan op amps suna ba da mafita mai inganci don aikace-aikacen da ke da alaƙa da sararin samaniya kamar na'urar gano hayaki, kayan lantarki da za a iya sawa, da ƙananan kayan aiki inda ake buƙatar ƙaramin aiki mai ƙarfi da babban kayan aiki mai ƙarfi.Motar kayan aiki mai ƙarfi na dangin TLV900x shine 500 pF, kuma ƙarancin fitarwa na buɗe ido yana sa daidaitawa cikin sauƙi tare da manyan lodi mai ƙarfi.Wadannan op amps an tsara su musamman don ƙananan ƙarfin aiki (1.8 V zuwa 5.5 V) tare da ƙayyadaddun ayyuka masu kama da na'urorin TLV600x.
Ƙaƙƙarfan ƙira na dangin TLV900x yana sauƙaƙe ƙirar kewaye.Op amps yana nuna daidaiton haɗin kai, haɗin haɗin kai na RFI da tacewa EMI, da jujjuya lokaci-lokaci a cikin yanayin tuƙi.
• Amplifier CMOS mai ƙididdigewa don aikace-aikacen masu rahusa
• Shigarwa da fitarwa daga dogo zuwa dogo
• Ƙarƙashin wutar lantarki na shigarwa: ± 0.4 mV
• bandwidth na samun haɗin kai: 1 MHz
• Ƙaramar hayaniyar faɗaɗa: 27 nV/√Hz
• Ƙananan shigar son zuciya na yanzu: 5 pA
• Ƙarƙashin halin yanzu: 60 µA/Ch
• Hadin kai-samun karko
• Na ciki RFI da EMI tace
• Mai aiki a ƙarfin lantarki mai ƙarancin ƙarfi kamar 1.8 V
• Sauƙi don daidaitawa tare da mafi girman kaya mai ƙarfi saboda fitowar buɗaɗɗen madaukiimpedance
• Tsawon zafin jiki: -40°C zuwa 125°C
• Ƙaƙwalwar siginar firikwensin
• Modulolin wuta
• Tace masu aiki
• Ƙarƙashin hankali na halin yanzu
• Abubuwan gano hayaki
• Masu gano motsi
• Na'urori masu sawa
• Manyan kayan aiki da kanana
• EPOS
• Barcode scanners
• Kayan lantarki na sirri
• HVAC: dumama, iska, da kwandishan
• Sarrafa motoci: shigar da AC