STM32F100VCT6B ARM Microcontrollers - MCU ARM 32Bit Layin Ƙimar 100-Pin 32kB Flash
♠ Bayanin samfur
Siffar Samfur | Siffar Darajar |
Mai ƙira: | STMicroelectronics |
Rukunin samfur: | ARM Microcontrollers - MCU |
RoHS: | Cikakkun bayanai |
Jerin: | Saukewa: STM32F100VC |
Salon hawa: | SMD/SMT |
Kunshin/Kasuwa: | LQFP-100 |
Core: | ARM Cortex M3 |
Girman Ƙwaƙwalwar Shirin: | 256 kB |
Fadin Bus Data: | 32 bit |
Ƙimar ADC: | 12 bit |
Matsakaicin Matsakaicin agogo: | 24 MHz |
Girman RAM Data: | 24kb ku |
Samar da Wutar Lantarki - Min: | 2 V |
Ƙarfin Ƙarfafawa - Max: | 3.6 V |
Mafi ƙarancin zafin aiki: | -40 C |
Matsakaicin Yanayin Aiki: | + 85 C |
Marufi: | Tire |
Alamar: | STMicroelectronics |
Nau'in RAM Data: | SRAM |
Nau'in Mu'amala: | I2C, SPI, USART |
Danshi Mai Hankali: | Ee |
Adadin Tashoshin ADC: | 2 Channel |
Adadin Masu ƙidayar lokaci/Masu ƙididdiga: | 11 Mai ƙidayar lokaci |
Jerin Mai sarrafawa: | ARM Cortex M |
Nau'in Samfur: | ARM Microcontrollers - MCU |
Nau'in Ƙwaƙwalwar Shirin: | Filasha |
Yawan Kunshin Masana'anta: | 540 |
Rukuni: | Microcontrollers - MCU |
Sunan kasuwanci: | Saukewa: STM32 |
Nauyin Raka'a: | 1.319g |
♠ Layin ƙimar girma mai girma, ci-gaba Arm® na tushen 32-bit MCU tare da 256 zuwa 512 KB Flash, masu ƙidayar lokaci 16, ADC, DAC & 11 comm musaya
Iyalin Layin Value na STM32F100 ya haɗa da babban aikin Arm® Cortex®-M3 32-bit RISC core mai aiki a mitar 24 MHz, ƙwaƙwalwar ajiyar sauri mai sauri (Ƙwaƙwalwar Flash har zuwa 512 Kbytes da SRAM har zuwa 32 Kbytes), mai sassauƙa. Ƙwararren ƙwaƙwalwar ajiyar ƙwaƙwalwar ajiya (FSMC) (na na'urorin da aka bayar a cikin fakiti na 100 fil da ƙari) da ɗimbin kewayon ingantattun kayan aiki da I/Os da aka haɗa da bas ɗin APB guda biyu.Duk na'urori suna ba da daidaitattun hanyoyin sadarwa (har zuwa I2Cs biyu, SPI uku, HDMI CEC ɗaya, har zuwa USARTs uku da 2 UARTS), 12-bit ADC ɗaya, 12-bit DACs guda biyu, har zuwa 9-manufa 16-bit masu ƙidayar lokaci. da mai ƙidayar lokaci PWM mai sarrafawa.
Iyalin layin ƙimar ƙimar girman girman STM32F100xx yana aiki a cikin -40 zuwa +85 °C da -40 zuwa +105 °C kewayon zafin jiki, daga wutar lantarki 2.0 zuwa 3.6 V.Cikakken tsari na yanayin ceton wutar lantarki yana ba da damar ƙirar aikace-aikacen ƙananan ƙarfi.
Iyalin Layin Ƙimar STM32F100 ya haɗa da na'urori a cikin fakiti daban-daban guda uku waɗanda ke jere daga fil 64 zuwa fil 144.Dangane da na'urar da aka zaɓa, an haɗa nau'ikan nau'ikan nau'i daban-daban, bayanin da ke ƙasa yana ba da bayyani na cikakken kewayon na'urorin da aka tsara a cikin wannan dangi.
Waɗannan fasalulluka suna sa dangin STM32F100xx darajar layin microcontroller ya dace da aikace-aikace iri-iri kamar injin tuƙi, sarrafa aikace-aikacen, kayan aikin likita da na hannu, PC da na'urorin wasan caca, dandamali GPS, aikace-aikacen masana'antu, PLCs, inverters, firintocin, na'urori, tsarin ƙararrawa. , Intercoms na bidiyo, da HVACs.
• Core: Arm® 32-bit Cortex®-M3 CPU
- 24 MHz matsakaicin mitar, 1.25 DMIPS / MHz (Dhrystone 2.1) aiki
– Sauƙaƙe-zagaye guda ɗaya da rarraba kayan masarufi
• Tunatarwa
- 256 zuwa 512 Kbytes na ƙwaƙwalwar Flash
-24 zuwa 32 Kbytes na SRAM
- Mai sarrafa ƙwaƙwalwar ajiya mai sassauƙa tare da Zaɓin Chip 4.Yana goyan bayan ƙwaƙwalwar SRAM, PSRAM da NOR
- LCD daidaitaccen dubawa, yanayin 8080/6800
• Agogo, sake saiti da sarrafa wadata
– 2.0 zuwa 3.6V aikace-aikace wadata da kuma I/Os
- POR, PDR da mai gano ƙarfin lantarki (PVD)
- 4-zuwa-24 MHz crystal oscillator
– Na ciki 8 MHz masana'anta-datsa RC
- Na ciki 40 kHz RC
- PLL don agogon CPU
- 32 kHz oscillator don RTC tare da daidaitawa
• Ƙarfin ƙarfi
- Yanayin barci, Tsayawa da jiran aiki
- Samar da VBAT don RTC da rijistar madadin
• Serial waya debug (SWD) da JTAG I/F
• DMA
– 12-tashar DMA mai kula
- Abubuwan tallafi: masu ƙidayar lokaci, ADC, SPIs, I 2Cs, USARTs da DACs
• 1 × 12-bit, 1.2 µs A/D mai juyawa (har zuwa 16 ch.)
- Kewayon juzu'i: 0 zuwa 3.6 V
- Na'urar firikwensin zafi
• 2 × 12-bit D/A masu juyawa
• Har zuwa 112 masu sauri I/O tashar jiragen ruwa
- 51/80/112 I/Os, duk ana iya taswira akan ɓangarorin katsewar waje guda 16 kuma kusan duk masu jurewar V 5
• Har zuwa masu ƙidayar lokaci 16
- Har zuwa masu ƙidayar 16-bit guda bakwai, kowannensu yana da har zuwa 4 IC / OC / PWM ko bugun bugun jini
- Oneaya daga cikin 16-bit, 6-tashar ci gaba mai sarrafa lokaci: har zuwa tashoshi 6 don fitowar PWM, tsarawar lokaci da tasha na gaggawa
- Mai ƙidayar 16-bit guda ɗaya, tare da 2 IC / OC, 1 OCN / PWM, tsarawar lokacin mutuwa da dakatarwar gaggawa
- Masu ƙidayar 16-bit guda biyu, kowannensu tare da IC / OC / OCN / PWM, tsarawar lokacin mutuwa da dakatarwar gaggawa
– Masu sa ido biyu
- Mai ƙidayar lokaci SysTick: 24-bit downcounter
- Ma'auni na asali na 16-bit guda biyu don fitar da DAC
• Har zuwa hanyoyin sadarwa guda 11
- Har zuwa hanyoyin sadarwa na I2C guda biyu (SMBus / PMBus)
- Har zuwa 3 USARTs (ISO 7816 dubawa, LIN, ikon IrDA, sarrafa modem)
- Har zuwa 2 UARTs
- Har zuwa 3 SPIs (12Mbit/s)
- Gudanar da kayan lantarki (CEC) I/F
• Ƙungiyar lissafin CRC, ID na musamman na 96-bit