S9S08RNA16W2MLC 8-bit Microcontrollers - MCU 8-bit MCU, S08 core, 16KB Flash, 20MHz, -40/+125degC, Automotive Cancantar, QFP 32
♠ Bayanin samfur
Siffar Samfur | Siffar Darajar |
Mai ƙira: | NXP |
Rukunin samfur: | 8-bit Microcontrollers - MCU |
Jerin: | Saukewa: S08RN |
Salon hawa: | SMD/SMT |
Kunshin / Harka: | LQFP-32 |
Core: | S08 |
Girman Ƙwaƙwalwar Shirin: | 16 kb |
Fadin Bus Data: | 8 bit |
Ƙimar ADC: | 12 bit |
Matsakaicin Matsakaicin agogo: | 20 MHz |
Girman RAM Data: | 2 kb |
Samar da Wutar Lantarki - Min: | 2.7 V |
Ƙarfin Ƙarfafawa - Max: | 5.5v |
Mafi ƙarancin zafin aiki: | -40 C |
Matsakaicin Yanayin Aiki: | + 125 C |
cancanta: | Saukewa: AEC-Q100 |
Marufi: | Tire |
Alamar: | Abubuwan da aka bayar na NXP Semiconductors |
Nau'in RAM Data: | RAM |
Girman ROM Data: | 0.256 kB |
Nau'in ROM Data: | EEPROM |
Nau'in Mu'amala: | I2C, SCI, SPI, UART |
Samfura: | MCU |
Nau'in Samfur: | 8-bit Microcontrollers - MCU |
Nau'in Ƙwaƙwalwar Shirin: | Filasha |
Yawan Kunshin Masana'anta: | 1250 |
Rukuni: | Microcontrollers - MCU |
Watchdog Timers: | Watchdog Timer |
Sashe # Laƙabi: | 935322071557 |
Nauyin Raka'a: | 0.006653 oz |
Takardar bayanan S9S08RN16
Lambobin ɓangaren guntu suna da filayen da ke gano takamaiman ɓangaren.Kuna iya amfani da ƙimar waɗannan filayen don tantance takamaiman ɓangaren da kuka karɓa.
• 8-Bit S08 naúrar tsakiya (CPU)
- Har zuwa 20 MHz bas a 2.7 V zuwa 5.5 V a fadin kewayon zafin jiki na -40 °C zuwa 125 °C
- Taimakawa har zuwa 40 katsewa / sake saiti kafofin
- Taimakawa katsewa har zuwa mataki hudu
– Kunna ƙwaƙwalwar ajiya
- Har zuwa 16 KB flash karanta / shirin / goge akan cikakken ƙarfin lantarki da zafin jiki
- Har zuwa 256 byte EEPROM tare da ECC;2-byte shafe sashen;EEPROM shirin da goge yayin aiwatar da code daga flash
- Har zuwa 2048 byte bazuwar isa ga ƙwaƙwalwar ajiya (RAM)
- Flash da RAM kariya kariya
• Hanyoyin adana wuta
– Yanayin tsayawa mara ƙarfi ɗaya;Yanayin jiran wuta ya rage
- Agogon gefe yana ba da damar yin rajista na iya kashe agogo zuwa abubuwan da ba a amfani da su ba, rage igiyoyin ruwa;yana ba da damar agogo su kasance da kunna su zuwa takamaiman na'urori a cikin yanayin tasha3
• Agogo
- Oscillator (XOSC) - Pierce oscillator mai sarrafa madauki;crystal ko yumbu resonator
- Tushen agogo na ciki (ICS) - yana ƙunshe da madauki mai kulle-kulle (FLL) ta hanyar tunani na ciki ko na waje;Madaidaicin gyare-gyare na tunani na ciki yana ba da damar 1% karkata a cikin kewayon zafin jiki na 0 °C zuwa 70 °C da -40 °C zuwa 85 °C, 1.5% karkata zuwa kewayon zafin jiki na -40 °C zuwa 105 °C, da 2% karkacewa. kewayon zafin jiki na -40 ° C zuwa 125 ° C;har zuwa 20 MHz • Kariyar tsarin
- Watchdog tare da tushen agogo mai zaman kansa
- Gano ƙananan ƙarfin lantarki tare da sake saiti ko katsewa;wuraren tafiya zaɓaɓɓu
- Gano opcode ba bisa ka'ida ba tare da sake saiti
- Gano adireshin ba bisa ka'ida ba tare da sake saiti
• Taimakon ci gaba
– Single-waya baya dubawa dubawa
- Ƙarfin Breakpoint don ba da damar saitin wuraren hutu guda uku yayin da ake yin kuskure a cikin kewaye
- Kunshin guntu in-circuit emulator (ICE) debug module wanda ya ƙunshi kwatance biyu da hanyoyin jawo tara