PI3USB3102ZLEX USB Switch ICs USB3.0 da USB2 .0 Combo Switch
♠ Bayanin samfur
Siffar Samfur | Siffar Darajar |
Mai ƙira: | Diodes Incorporated |
Rukunin samfur: | USB Switch ICs |
RoHS: | Cikakkun bayanai |
Samfura: | USB 3.0/2.0 Multiplexers/Demultiplexers |
Tsari: | 4 x2:1 |
Kan Juriya - Max: | 13 ohms |
Kan Lokaci - Max: | - |
Lokacin Kashe - Max: | - |
Wutar Lantarki Mai Aiki: | 3.3 V |
Mafi ƙarancin zafin aiki: | -40 C |
Matsakaicin Yanayin Aiki: | + 85 C |
Salon hawa: | SMD/SMT |
Kunshin/Kasuwa: | Saukewa: TQFN-32 |
Marufi: | Karfe |
Bandwidth: | 4.7 GHz |
Alamar: | Diodes Incorporated |
Kayan Aiki Na Yanzu: | 2 mA |
Pd - Rashin Wutar Lantarki: | 6.6mW |
Nau'in Samfur: | USB Switch ICs |
Jerin: | Saukewa: PI3USB3102 |
Yawan Kunshin Masana'anta: | 3500 |
Rukuni: | Canza ICs |
Ƙarfin Ƙarfafawa - Max: | 3.6 V |
Samar da Wutar Lantarki - Min: | 3 V |
♠ USB3.0 da USB2.0 Combo Switch
Pericom Semiconductor's PI3USB3102 USB3.0 da USB2.0 Com bo Switch cikakke ne na 1: 2 na sauyawa don siginar SuperSpeed USB 3.0.PI3USB3102 yana ba da bambance-bambancen manyan hanyoyi masu sauri don hanyoyin USB3.0 4.8 Gbps TX da hanyoyin RX haka nan da madaidaicin layi don siginar USB 480 Mbps na USB 2.0 da siginar USB_ID.
Ana iya amfani da PI3USB3102 don haɗa runduna biyu zuwa na'ura ɗaya ko runduna ɗaya zuwa na'urori biyu.
Pl3USB3102 yana ba da ingantaccen siginar sigina don sigina mai saurin sauri da ƙarancin wutar lantarki.Asarar shigarwa shine 1.7 dB kuma asarar dawowa shine -16 dB a 2.5 GHz.Rashin wutar lantarki shine matsakaicin 6.6mW
• 1: 2 mux/demux don USB 3.0SS, 2.0HS, da siginar 2.0FS
• Yana sauya Tx, Rx, Dx, da USB-ID daga mai haɗin USB3.0
• Asarar shigarwa don tashoshi masu saurin gudu @ 2.5 GHz: -l.7dB
• -3dB bandwidth don tashoshi masu sauri: 4.7GHz
Mayar da asarar don tashoshi masu saurin gudu @ 2.5GHz: -16dB
• Ƙananan Bit-to-Bit Skew, 7ps max (tsakanin'+'da'-'bits)
• Low Crosstalk don superspeed tashoshi:-25dB@5.0 Gbps
• Ƙarƙashin Warewa don tashoshi masu saurin gudu:-25dB@5.0 Gbps
• Rage Aiki na VDD: 3.3V +/- 10%
• Haƙuri na ESD: 2kV HBM
• Ƙananan tashar-zuwa-tashar skew, 35ps max
• Marufi (Pb-kyauta & Green): 32 TQFN (ZL)
• Gudanar da siginar USB3.0 tare da ƙaramar sigina tsakanin tushe da nutsewa.