MGA-62563-TR1G RF Amplifier 3 SV 22 dB
♠ Bayanin samfur
Siffar Samfur | Siffar Darajar |
Mai ƙira: | Broadcom Limited kasuwar kasuwa |
Rukunin samfur: | Amplifier RF |
RoHS: | Cikakkun bayanai |
Salon hawa: | SMD/SMT |
Kunshin / Harka: | SOT-363-6 |
Nau'in: | Amplifiers Direba |
Fasaha: | Ga |
Mitar Aiki: | 100 MHz zuwa 3.5 GHz |
P1dB - Wurin Matsi: | 17.8 dBm |
Riba: | 22 dB |
Wutar Lantarki Mai Aiki: | 3 V |
NF - Hoton Hayaniya: | 0.9 dB |
OIP3 - Tsangwama na oda na uku: | 32.9 dBm |
Kayan Aiki Na Yanzu: | 62mA ku |
Matsakaicin Yanayin Aiki: | + 150 C |
Marufi: | Karfe |
Marufi: | Yanke Tef |
Marufi: | MouseReel |
Alamar: | Broadcom/Avago |
Adadin Tashoshi: | 1 Tashoshi |
Pd - Rashin Wutar Lantarki: | 600mW |
Nau'in Samfur: | Amplifier RF |
Yawan Kunshin Masana'anta: | 3000 |
Rukuni: | Wireless & RF Integrated Circuits |
Ƙarfin Ƙarfafawa - Max: | 3.3 V |
Samar da Wutar Lantarki - Min: | 2.7 V |
Yawan Gwaji: | 500 MHz |
Nauyin Raka'a: | 0.000265 oz |
♠ MGA-62563 Yanzu-Madaidaitacce, Ƙarƙashin Ƙarfafa Amo
MGA-62563 na Avago na tattalin arziƙi ne, mai sauƙin amfani GaAs MMIC amplifi er wanda ke ba da kyakkyawan layi da ƙaramar amo don aikace-aikace daga 0.1 zuwa 3.5 GHz.Kunshin tsufa a cikin ƙaramin kunshin SOT-363, yana buƙatar rabin sarari na fakitin SOT-143.
Ana amfani da resistor ɗaya na waje don saita halin halin yanzu da na'urar ke ɗauka akan kewayo mai faɗi.Wannan yana ba mai ƙira damar yin amfani da sashi ɗaya a wurare da yawa na kewayawa kuma ya daidaita aikin layi (da kuma amfani na yanzu) don dacewa da kowane matsayi.
Abubuwan da aka fitar na amplifi er ya dace da 50 (a ƙasa 2:1 VSWR) a duk faɗin bandwidth kuma kawai yana buƙatar mafi ƙarancin shigarwar matching.Amplifi er yana ba da damar kewayo mai faɗi ta hanyar kashe 0.9 dB NF haɗe tare da +32.9 dBm Fitowar IP3.Da'irar tana amfani da fasahar E-pHEMT na zamani tare da ingantaccen tabbaci.Akan-chip bias circuitry yana ba da damar aiki daga wutar lantarki + 3V guda ɗaya, yayin da martani na ciki yana tabbatar da kwanciyar hankali (K> 1) akan duk mitoci.
• Single + 3V wadata High linearity
• Ƙarƙashin ƙaramar ƙararrawa
• Karamin kunshin
• barga ba tare da wani sharadi ba