IXFA22N65X2 MOSFET 650V/22A Ultra Junction X2
♠ Bayanin samfur
| Siffar Samfur | Siffar Darajar |
| Mai ƙira: | IXYS |
| Rukunin samfur: | MOSFET |
| Fasaha: | Si |
| Salon hawa: | SMD/SMT |
| Kunshin / Harka: | ZUWA-263-3 |
| Transistor Polarity: | N-Channel |
| Adadin Tashoshi: | 1 Tashoshi |
| Vds - Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ruwa: | 650 V |
| Id - Ci gaba da Magudanar Ruwa a halin yanzu: | 22 A |
| Rds On - Juriya-Magudanar Ruwa: | 160 mohms |
| Vgs - Ƙofar-Source Voltage: | - 30V, + 30V |
| Vgs th - Ƙofar-Source Wutar Wutar Lantarki: | 2.7 V |
| Qg - Cajin Ƙofar: | 38 nc |
| Mafi ƙarancin zafin aiki: | -55C |
| Matsakaicin Yanayin Aiki: | + 150 C |
| Pd - Rashin Wutar Lantarki: | 360 W |
| Yanayin Tashoshi: | Haɓakawa |
| Sunan kasuwanci: | HiPerFET |
| Marufi: | Tube |
| Alamar: | IXYS |
| Tsari: | Single |
| Lokacin Faɗuwa: | 10 ns |
| Canjin Gabatarwa - Min: | 8 S |
| Nau'in Samfur: | MOSFET |
| Lokacin Tashi: | 35 ns |
| Jerin: | 650V Ultra Junction X2 |
| Yawan Kunshin Masana'anta: | 50 |
| Rukuni: | MOSFETs |
| Yawancin Lokacin Jinkiri na Kashewa: | 33 ns |
| Yawancin Lokacin Jinkiri na Kunnawa: | 38 ns |
| Nauyin Raka'a: | 0.139332 oz |







