BUK9K35-60E,115 MOSFET BUK9K35-60E/SOT1205/LFPAK56D
♠ Bayanin samfur
| Siffar Samfur | Siffar Darajar |
| Mai ƙira: | Nexperia |
| Rukunin samfur: | MOSFET |
| RoHS: | Cikakkun bayanai |
| Fasaha: | Si |
| Salon hawa: | SMD/SMT |
| Kunshin / Harka: | LFPAK-56D-8 |
| Transistor Polarity: | N-Channel |
| Adadin Tashoshi: | 2 Channel |
| Vds - Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ruwa: | 60 V |
| Id - Ci gaba da Magudanar Ruwa a halin yanzu: | 22 A |
| Rds On - Juriya-Magudanar Ruwa: | 32 mohm |
| Vgs - Ƙofar-Source Voltage: | - 10 V, + 10 V |
| Vgs th - Ƙofar-Source Wutar Wutar Lantarki: | 1.4 V |
| Qg - Cajin Ƙofar: | 7,8nc |
| Mafi ƙarancin zafin aiki: | -55C |
| Matsakaicin Yanayin Aiki: | + 175 C |
| Pd - Rashin Wutar Lantarki: | 38 W |
| Yanayin Tashoshi: | Haɓakawa |
| cancanta: | Saukewa: AEC-Q101 |
| Marufi: | Karfe |
| Marufi: | Yanke Tef |
| Marufi: | MouseReel |
| Alamar: | Nexperia |
| Tsari: | Dual |
| Lokacin Faɗuwa: | 10.6n ku |
| Nau'in Samfur: | MOSFET |
| Lokacin Tashi: | 11.3n ku |
| Yawan Kunshin Masana'anta: | 1500 |
| Rukuni: | MOSFETs |
| Nau'in Transistor: | 2 N-Channel |
| Yawancin Lokacin Jinkiri na Kashewa: | 14,9ns |
| Yawancin Lokacin Jinkiri na Kunnawa: | 7.1 ns |
| Sashe # Laƙabi: | 934066977115 |
| Nauyin Raka'a: | 0.003958 oz |
♠ BUK9K35-60E Dual N-channel 60 V, 35 mΩ matakin dabaru MOSFET
Matakin dabaru biyu N-channel MOSFET a cikin kunshin LFPAK56D (Dual Power-SO8) ta amfani da fasahar TrenchMOS. An ƙirƙira wannan samfurin kuma ya cancanci zuwa ma'aunin AEC Q101 don amfani a cikin manyan aikace-aikacen kera.
• MOSFET Dual
• Q101 Mai yarda
• Maimaituwar dusar ƙanƙara
• Ya dace da mahalli masu buƙatar zafi saboda ƙimar 175 °C
• Ƙofar matakin dabaru na gaskiya tare da ƙimar VGS(th) fiye da 0.5 V a 175 °C
• 12 V Tsarin motoci
• Motoci, fitilu da sarrafa solenoid
• Ikon watsawa
• Ultra high yi ikon sauyawa








