24LC64T-I/SN EEPROM 8Kx8 2.5V Memory ICs
♠ Bayanin samfur
| Siffar Samfur | Siffar Darajar |
| Mai ƙira: | Microchip |
| Rukunin samfur: | EEPROM |
| RoHS: | Cikakkun bayanai |
| Salon hawa: | SMD/SMT |
| Kunshin / Harka: | SOIC-8 |
| Nau'in Mu'amala: | 2-Waya, I2C |
| Girman Ƙwaƙwalwa: | 64 kbit |
| Ƙungiya: | 8 kx8 |
| Samar da Wutar Lantarki - Min: | 2.5 V |
| Ƙarfin Ƙarfafawa - Max: | 5.5v |
| Mafi ƙarancin zafin aiki: | -40 C |
| Matsakaicin Yanayin Aiki: | + 85 C |
| Matsakaicin Matsakaicin agogo: | 400 kHz |
| Lokacin shiga: | 900 ns |
| Riƙe bayanai: | Shekara 200 |
| Abubuwan da ake bayarwa na Yanzu - Max: | 3 mA |
| Jerin: | Saukewa: 24LC64 |
| Marufi: | Karfe |
| Marufi: | Yanke Tef |
| Marufi: | MouseReel |
| Alamar: | Fasahar Microchip / Atmel |
| Tsayi: | 1.25 mm |
| Tsawon: | 4.9 mm |
| Danshi Mai Hankali: | Ee |
| Kayan Aiki Na Yanzu: | 1 mA |
| Wutar Lantarki Mai Aiki: | 2.5 zuwa 5.5 V |
| Nau'in Samfur: | EEPROM |
| Tsarin Wutar Lantarki: | 2.5 zuwa 5.5 V |
| Yawan Kunshin Masana'anta: | 3300 |
| Rukuni: | Memory & Data Adana |
| Nisa: | 3.9 mm |
| Nauyin Raka'a: | 0.019048 oz |
♠ 64-Kbit I2C Serial EEPROM
The Microchip Technology Inc. 24XX64(1)yana da 64-kbitPROM mai iya gogewa ta Lantarki (EEPROM). Na'urar ita cean tsara shi azaman toshe guda ɗaya na ƙwaƙwalwar 8K x 8-bit tare daserial interface mai waya biyu. Ƙirar ƙarancin wutar lantarkiyana ba da izinin aiki har zuwa 1.7V, tare da jiran aiki damagudanar ruwa mai aiki na 1 µA da 3 mA, bi da bi.
24XX64 kuma yana da damar rubuta shafi har zuwa32 bytes na bayanai. Layukan adireshi masu aiki suna ba da izini har zuwana'urori takwas akan bas ɗaya, don har zuwa 512-Kbitsarari adireshin.
• Samar da Guda ɗaya tare da Aiki ƙasa zuwa 1.7V don24AA64 da 24FC64 Na'urori da 2.5V don24LC64 Na'urori
Fasahar CMOS mai ƙarancin ƙarfi:
- Aiki na yanzu: 3 mA, matsakaicin
- Matsayin jiran aiki: 1 µA, matsakaicin
• Serial Interface Mai Waya Biyu, I2C Dace
• Fakitin tare da Fil ɗin adireshi uku suneCascadable Har zuwa Na'urori takwas
• Abubuwan Shigar da Schmitt ke jawo don hana surutu
• Gudanar da gangara na fitarwa don kawar da Bounce na ƙasa
• Daidaituwar agogo 100 kHz da 400 kHz
• Agogon 1 MHz don nau'ikan FC
Lokacin Rubutun Shafi: 5 ms, Matsakaicin
• Tsare-tsare/Rubuta Lokacin Kai-da-kai
• Rubutun Rubutun Shafi na 32-Byte
• Hardware Rubuta-Kare
• Kariyar ESD> 4,000V
• Fiye da Miliyan 1 Goge/Rubuta Zagaye
• Riƙe bayanai> Shekaru 200
• Akwai Shirye-shiryen Factory
• Mai yarda da RoHS
• Yana goyan bayan Matsakaicin Zazzabi:
- Masana'antu (I): -40°C zuwa +85°C
- Tsawaita (E): -40°C zuwa +125°C
• Automotive AEC-Q100 Cancantar








